Dùng màn hình LG 26 inch 26WQ500-B.ATV có lợi ích gì?
Thảo luận trong 'Mua bán thiết bị tin học' bắt đầu bởi thuminh91, 13/12/24.
  1. thuminh91
    thuminh91 Thành viên xây dựng 4rum
    Tham gia ngày:
    30/8/22
    Bài viết:
    125
    Đã được thích:
    0
    Điểm thành tích:
    118
    Giới tính:
    Nam
    Dòng màn hình máy tính LG 26WQ500-B.ATV mang đến cho người dùng trải nghiệm tối ưu với không gian hiển thị lớn, chất lượng hình ảnh vượt trội, nâng cấp tỷ lệ khung hình, đảm bảo chuyển động mượt mà và nhanh chóng. Nhờ khả năng tái tạo màu sắc chính xác với dải màu 99% sRGB màn hình LG 26 inch 26WQ500-B.ATV đem lại hình ảnh chân thực, độ phân giải Full HD cao cấp, màn hình viền siêu mỏng, khả năng kết nối vơi đa dạng thiết bị ngoại vi. Nhờ đó, bạn có thể thoải mái sử dụng để phục vụ nhiều nhu cầu khác nhau.
    [​IMG]
    - Cung cấp hình ảnh đảm bảo chất lượng cao, hiển thị sắc nét trong từng chi tiết.
    - Có không gian hiển thị rộng với kích thước màn hình 26 inch.
    - Hỗ trợ chơi game đỉnh cao với chuyển động mượt mà.
    - Loại bỏ hiện tượng giật lag hình, mang đến từng phút giây giải trí sống động.
    - Đem lại trải nghiệm hình ảnh và chuyển động liền mạch.
    - Với thời gian phản hồi 5ms đảm bảo tốc độ cao, giúp bạn nhanh chóng bắt kịp từng chuyển động.
    - Thiết kế màn hình có độ bền cao, chân đế thiết kế vững chắn nâng đỡ toàn diện.
    - Có thể kết nối dễ dàng giữa màn hình với laptop hoặc máy tính.
    - Có chế độ đọc sách giúp giảm áp lực lên mắt khi xem các nội dung văn bản dài.
    Số liệu kỹ thuật
    Thời gian phản hồi: 5 ms
    Tần số : 75Hz
    Tấm nền: IPS
    Độ phân giải: Full HD ( 1920 x 1080 )
    Màu hiển thị: 16.7 triệu màu
    Kích thước: 26 inch
    Công suất : 24W
    Kiểu màn hình: Màn hình phẳng
    Tỷ lệ khung hình: 21:09
    Độ rộng dải màu: 99% sRGB
    Độ sáng màn hình: 250 cd/m2
    Góc nhìn: 178 (H) / 178 (V)
    Độ tương phản tĩnh: 1,000:1
    Công nghệ đồng bộ: AMD FreeSync
    Cổng kết nối:2 x HDMI
    1 x 3.5 mm
    Chuẩn gắn ARM: Chân liền
    Phụ kiện đi kèm : Cable HDMI
    Kích thước tính cả chân đế : 635.7 x 385.3 x 211.5 mm
    Kích thước không tính chân đế : 635.7 x 292.8 x 46.0 mm
    Khối lượng tính cả chân đế : 3.6 kg
    Khối lương không tính chân đế :3.1 kg
    [​IMG]
    Giga.vn bán màn hình LG 26 inch 26WQ500-B.ATV giá thành hợp lý, ưu đãi hấp dẫn
    1, GIGA MALL – L4-35, Tầng 4, GIGAMALL, 240-242 Phạm Văn Đồng, TP.Thủ Đức, TP.HCM
    Giờ mở cửa: Thứ 2 – Thứ 6: 9H30 – 22H (Thứ 7 & CN: 9H – 22H)
    “Chuyên robot hút bụi, nồi cơm & sản phẩm Tineco”
    2, Ecovacs Flagship Store
    Tầng 2, số nhà 33A – Ngõ 41 Thái Hà